Bị lỗi href should represent a valid URL xenforo

• Chủ đề tạo bởi bloghocpiano
  • Ngày gửi
  • Replies 13
  • Views 554

bloghocpiano

Gà con
Hi cả nhà.

Web https://yopovn.com của e tự nhiên share fb ko dc, nó báo lỗi này ạ

Bị lỗi href should represent a valid URL xenforo

Nhưng nếu e copy link lại oke. Anh chị nào giúp e fix với ạ.

thahtrung06 

Operator
Thành viên BQT
Cái này có thể do lỗi liên quan đến Style bạn đang dùng, bạn đang dùng Styles nào vậy?

bloghocpiano

Gà con
Cái này có thể do lỗi liên quan đến Style bạn đang dùng, bạn đang dùng Styles nào vậy?
E dùng style brivium anh ơi :(
Nó lỗi cả đăng nhập nhanh = fb và google ạ

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
E dùng style brivium anh ơi :(
Nó lỗi cả đăng nhập nhanh = fb và google ạ
Em xem lại phần Tài khoản đã kết nối trong trang ACP, thiết lập vẫn chưa đúng nên bị lỗi đăng nhập nhanh.

bloghocpiano

Gà con
Ko hiểu sao share fb của e nó bị lỗi a ạ :( a có thể giúp e fix với được ko anh

thahtrung06 

Operator
Thành viên BQT
Ko hiểu sao share fb của e nó bị lỗi a ạ :( a có thể giúp e fix với được ko anh
Cái này rất khó nói vì phải thiết lập trên trang Nhà phát triển của facebook tại đây. Ko biết em thiết lập thế nào?

bloghocpiano

Gà con
Cái này rất khó nói vì phải thiết lập trên trang Nhà phát triển của facebook tại đây. Ko biết em thiết lập thế nào?
e cũng ko rõ nữa :( nhưng nó đâu có chỗ thiết lập cho share a nhỉ

thahtrung06 

Operator
Thành viên BQT
e cũng ko rõ nữa :( nhưng nó đâu có chỗ thiết lập cho share a nhỉ
Có chỗ thiết lập và thêm link để kết nối đến nhà cung cấp facebook nhé!

bloghocpiano

Gà con
Có chỗ thiết lập và thêm link để kết nối đến nhà cung cấp facebook nhé!
cái đó là mình fix share link bị lỗi hay mình tạo đăng nhập nhanh vậy a nhỉ

thahtrung06 

Operator
Thành viên BQT
cái đó là mình fix share link bị lỗi hay mình tạo đăng nhập nhanh vậy a nhỉ
Phải thêm link (link hiện lên khi kết nối với nhà cung cấp facebook trong ACP) vào trong thiết lập trên trang Nhà phát triển của facebook nhé!

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
Rất tiếc! Mình thấy bạn @bloghocpiano không kiên trì để xây dựng một diễn đàn bằng Xenforo đã vội chuyển sang mã nguồn mở khác. Trước mình cũng gặp một số thành viên khác, được một thời gian rất ngắn cài diễn đàn bằng Xenforo, gặp khó khăn một chút đã chuyển sang cài mã nguồn mở khác và hệ quả tất yếu là sớm đóng cửa trang web đó.

Kết luận: Các bạn cần kiên trì và tìm cách vượt qua khó khăn thì mới có thể phát triển được.

bloghocpiano

Gà con
Rất tiếc! Mình thấy bạn @bloghocpiano không kiên trì để xây dựng một diễn đàn bằng Xenforo đã vội chuyển sang mã nguồn mở khác. Trước mình cũng gặp một số thành viên khác, được một thời gian rất ngắn cài diễn đàn bằng Xenforo, gặp khó khăn một chút đã chuyển sang cài mã nguồn mở khác và hệ quả tất yếu là sớm đóng cửa trang web đó.

Kết luận: Các bạn cần kiên trì và tìm cách vượt qua khó khăn thì mới có thể phát triển được.
hi anh, do không có sự phát triển với lại thấy không tạo được cộng đồng nên em ngưng diễn đàn anh ạ.
Tập trung vào https://bloghocpiano.com em thấy cũng ổn, với lại blog đợt này e muốn tập trung nhiều hơn. Và vì thời gian không có mà cũng không có ai chăm sóc diễn đàn. Em thì chỉ có tranh thủ ptrien dc bloghocpiano, với page cũng như 1 số việc khác.
Chứ diễn đàn xenforo vẫn dùng tốt mak anh. Em mới chuyển qua web truyện, hy vọng sẽ có thể đẩy nó hiệu quả hơn.

bloghocpiano

Gà con
Diễn đàn yopovn.com hoạt động tính ra ngày cũng dc 150 user truy cập, nhưng em thấy vẫn chẳng đi tới đâu.

bloghocpiano

Gà con

Thống kê trực tuyến

Thành viên trực tuyến
0
Khách ghé thăm
5
Robot trực tuyến
47
Tổng số truy cập
52

Thống kê tập tin đính kèm

Tệp tin đính kèm
1.178
Số lượt tải về tập tin
307.513
Không gian đĩa sử dụng
414 MB

Thanh toán nhanh

Mạng xã hội

Top Bottom
Cảm ơn bạn đã ghé thăm, nếu bạn đọc được dòng chữ này có nghĩa là bạn chưa đăng ký. Vui lòng bấm vào đây để đăng ký tài khoản mới. Chúc bạn có những phút giây thật vui vẻ và thoải mái!